Nhà đất cần bán
Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần trường học lê quý đôn dĩ an bình dương.
Địa điểm: Gần trường hoc lê quý đôn.
Giá: 900.000 VNĐ
Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần đường hai bà trưng đông hòa dĩ an.
Địa điểm: gần hội trường đông hòa
Giá: 3.300.000 VNĐ
Bán đất gần bigc đang cho thuê làm xưởng dệt gần ngã ba cây lơn dĩ an bình dương.
Địa điểm: gần bigc dĩ an
Giá: 6 VNĐ
Bán nhà 1 trệt 1 lầu mới xây xong gần bigc dĩ an bình dương.
Địa điểm: gần bigc dĩ an
Giá: 3.200.000 VNĐ
Bán nhà 1 trệt 1 lầu cách đường dt 743 là 400m, dĩ an bình dương.
Địa điểm: Gần trung tâm y tế dĩ an
Giá: 800.000 VNĐ
Bán nhà 1 trệt 1 lầu ngay ngã tư đồi mồi dĩ an bình dương.
Địa điểm: gần đường lý thường kiệt
Giá: 2.920.000 VNĐ
Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần quán cà phê cung đàn dĩ an bình dương.
Địa điểm: ngay ngã tư đồi mồi
Giá: 2.900.000 VNĐ
Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần chợ tân long tân đông hiệp dĩ an bình dương,
Địa điểm: gần chợ tân long
Giá: 2.280.000 VNĐ
chính chủ bán nhà 2 kầu ,1 trệt mặt tiền kinh doanh sổ riêng
Địa điểm: đường thống nhất p dĩ an thị xã dĩ an ,bình dương
Giá: 2.147.483.647 VNĐ
chính chủ bán 2 lô liền kề mặt tiền kinh doanh gần BigC SHR
Địa điểm: phường đông hòa , dĩ an ,bình dương
Giá: 2.147.483.647 VNĐ
chính chủ bán nhà 2 kầu ,1 trệt p đông hòa sổ riêng giá nhà đẹp giá rẻ
Địa điểm: phường đông hòa , dĩ an ,bình dương
Giá: 2.147.483.647 VNĐ
phố thương mại hoàng Nam di an binh duong
Địa điểm: tân bình dĩ an bình dương
Giá: 1.500.000.000 VNĐ
Thanh ly đất Dĩ An 750tr(50%) chính chủ SHR hỗ trợ bank
Địa điểm: khu phố tan bình
Giá: 1.550.000.000 VNĐ
Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần trung tâm y tế dĩ an bình dương.
Địa điểm: Gần trung tâm y tế dĩ an
Giá: 2.150.000 VNĐ
tôi cần tiền bán gấp dãy phòng trọ 5m x 20m gần trung tâm hành chánh dĩ an bình dương. ( VIDEO NHÀ )
Địa điểm: gần trung tâm hành chánh
Giá: 2.450.000 VNĐ
Bán nhà 1 lầu 1 trệt,giá rẻ,Đường Lồ Ô đông hòa,dĩ an,bình dương,100m
Địa điểm: đông hòa dĩ an bình dương
Giá: 2.147.483.647 VNĐ
chính chủ bán nhà 2 kầu ,1 trệt p dĩ an thị xã dĩ an mặt tiền kinh doanh
Địa điểm: đường thống nhất p dĩ an thị xã dĩ an ,bình dương
Giá: 2.147.483.647 VNĐ
Bán nhà 2 lầu 1 trệt gần ngã ba cây lơn dĩ an bình dương,
Địa điểm: gần ngã ba cây lơn
Giá: 3.670.000 VNĐ
Bán nhà 2 lầu 1 trệt thiết kế đẹp sổ hồng riêng sát chợ Đông Hòa Dĩ An
Địa điểm: gần BigC dĩ an bình dương
Giá: 3.750.000 VNĐ
Bán nhà cấp 4 gác lửng gần ngã ba cây lơn dĩ an bình dương.
Địa điểm: gần ngã ba cây lơn
Giá: 1.750.000 VNĐ
Bán gấp lô đất mặt tiền đường ngay cổng cty may gần chợ tân long dĩ an.
Địa điểm: mặt tiền đường nguyễn thị chạy dĩ an
Giá: 2.500.000 VNĐ
Mặt tiền rẻ nhất Bình Dương hiện nay kinh doanh hot
Địa điểm: Hòa Phú, Thủ Dầu Một
Giá: 1.200.000.000 VNĐ
Thanh lý mặt bằng kinh doanh siêu lợi nhuận ngay tt hành chính Bình Dương
Địa điểm: Hòa Phú, Thủ Dầu Một
Giá: 1.200.000.000 VNĐ
Bán nhà 1 lầu 1 trệt 1 lửng, Quốc lộ 1K,chợ Đông Hòa,dĩ an,bình dương,60m
Địa điểm: dĩ an bình dương
Giá: 2.147.483.647 VNĐ
Bán nhà 1 lầu 1 trệt,giá rẻ,gần đường Võ thị sáu,đông hòa,dĩ an,bình dương,62m,2.5 tỷ